Guðrún Jóna Thorarensen

GJT

Leikskólastjóri. Guðrún Jóna tók við stöðu leikskólastjóra í janúar 2014. Hún er með Masterspróf í stjórnun menntastofnana. Netfang: This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.

Ragnheiður Þóra Kolbeins

RÞK2

Aðstoðarleikskólastjóri: Ragnheiður Þóra hóf störf sem deildarstjóri í Sólborg við opnun skólans sumarið 1994. Hún hefur verið aðstoðarleikskólastjóri síðan 1996. Netfang:  This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. Ragnheiður er í ótímabundnu veikindaleyfi haustið 2019

Sigurbaldur P. Frímannsson

SPF

Sigurbaldur er leikskólakennari og hóf störf í Sólborg í janúar 2019. Netfangið hans er: This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. Sigurbaldur er starfandi aðstoðarleikskólastjóri ásamt kennarastörfum á Reynisstofu

Guðný Björk Þorvaldsdóttir

 Gudny1

Táknmálstúlkur. Guðný er menntaður táknmálstúlkur og málfræðingur Hún hóf störf haustið 2016. Netfang: This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. 

Regína Rögnvaldsdóttir

 RR2

Sérkennslustjóri: Regína er leikskólasérkennari (audiopedagog) og sérkennsluráðgjafi. Hún hóf störf í Sólborg 1995 og er sérfræðingurinn okkar í kennslu heyrnarlausra og heyrnarskertra barna og sinnir ráðgjöf til allra deilda skólans. Netfang: This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.

Særún Ósk Böðvarsdóttir

SOB

Sérkennslustjóri. Særún Ósk er þroskaþjálfi og fötlunarfræðingur. Særún hóf störf í Sólborg vorið 2008. 

Netfang: This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.